กองทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม องค์การบริหารส่วนจังหวัดระยอง ต้อนรับคณะศึกษาดูงานเทศบาลนครปฐม วันพฤหัสบดีที่ 9 กรกฎาคม 2563 เวลา 09.30 น. เป็นต้นไป จำนวน 15 คน ณ ศูนย์กำจัดขยะมูลฝอยรวมแบบครบวงจร จังหวัดระยอง เทศบาลนครปฐมเข้ามาศึกษาดูงานเกี่ยวกับโครงการที่มีรูปแบบการบริหารจัดการขยะมูลฝอยที่สอดคล้องกับผลการศึกษาความเหมาะสมและออกแบบเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการจัดการขยะเทศบาลนครปฐม เพื่อใช้เป็นข้อมูลและแนวทางประกอบการตัดสินใจของสภาเทศบาลนครปฐมต่อไป