ในวันพุธที่ 15 มกราคม 2563 ตั้งแต่เวลา 08.30 น. เป็นต้นไป ณ โรงเรียนบ้านชุมแสง หมู่ที่ 1 ตำบลชุมแสง อำเภอวังจันทร์ จังหวัดระยอง
พบกับ:การรับบริการจากส่วนราชการ/ภาคเอกชน
อาทิ : ประชาสัมพันธ์การรับชำระภาษีบำรุง อบจ./น้ำมัน/ก๊าซปิโตรเลียม , คลินิกเซ็นเตอร์(รับฟังปัญหาของประชาชน) กิจกรรมเล่นเกมส์ตอบปัญหา แจกของรางวัล, บริการตรวจสุขภาพ คัดกรองความดัน เบาหวาน, ให้ความรู้และคำแนะนำเรื่องยาเสพติด, จำหน่ายสินค้า OTOP, ตรวจวัดสายตา, แจกแว่นสายตายาวฟรี, แจกปุ๋ยมูลไส้เดือน, จำหน่ายไข่ไก่ราคาถูก, แจกพันธุ์ไม้, แจกพันธุ์ปลา, บริการตรวจสุขภาพของหน่วยแพทย์เคลื่อนที่ พอสว และ บริการอื่นๆอีกมากมาย