ขอเชิญร่วมโครงการ อบจ.พบประชาชน ครั้งที่ ๓/๒๕๖๒
โดยร่วมกับ
โครงการ “หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้ม คืนความสุขให้ประชาชน”ของจังหวัดระยอง
ในวันพุธที่ ๑๙ ธันวาคม ๒๕๖๑ ตั้งแต่เวลา ๐๘.๓๐ น. เป็นต้นไป
ณ สนามกีฬา ซอย ๘ หมู่ที่ ๑ ตำบลมะขามคู่ อำเภอนิคมพัฒนา จังหวัดระยอง
พบกับ : รับบริการจากส่วนราชกร/ภาคเอกชน
อาทิ : ประชาสัมพันธ์การรับชำระภาษีบำรุง อบจ./ น้ำมัน/ ก๊าซปิโตเลียม ,คลินิกเซ็นเตอร์(รับฟังปัญหาของประชาชน) กิจกรรมเล่นเกมส์ ตอบปัญหา แจกรางวัล ,ตรวจวัดความดันฟรี ,แจกสมุนไพร ,ให้ความรู้และคำแนะนำเรื่องยาเสพติด ,จำหน่ายสินค้า OTOP ,บริการทำหมันสุนัข – แมว ,บริการตรวจสุขภาพ คัดกรองความดัน เบาหวาน ,ตรวจวัดสายตา ,แจกปุ๋ยมูลไส้เดือน ,จำหน่ายไข่ไก่และหมูราคาถูก บริการอื่นๆ อีกมากมาย