ด้วยองค์การบริหารส่วนจังหวัดระยอง ได้จัดโครงการ อบจ. พบประชาชน ครั้งที่ ๒/๒๕๖๓ โดยร่วมกับ โครงการ “หน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มคืนความสุข ให้กับประชาชน” ของจังหวัดระยอง ในวันพุธที่ ๒๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๒ ตั้งแต่เวลา ๐๘.๓๐ น. เป็นต้นไป ณ วัดมาบยางพร หมู่ที่ ๖ ตำบลมาบยางพร อำเภอปลวกแดง จังหวัดระยอง กิจกรรมแจกชุดวัสดุอุปโภค – บริโภค จำนวน ๒๔๐ ชุด ให้แก่ผู้สูงอายุในเขตพื้นที่อำเภอปลวกแดง และมีการจำหน่ายไข่ไก่ราคาถูกให้แก่ประชาชน และมีการจัดกิจกรรมของส่วนราชการ และภาคเอกชนพร้อมให้บริการแก่ประชาชนอื่นๆ อีกมากมาย