ขอเชิญร่วมโครงการ อบจ.พบประชาชน ครั้งที่ 2/2563
ในวันพุธที่ 20 พฤศจิกายน 2562 ตั้งแต่เวลา 08.30น. เป็นต้นไป ณ วัดมาบยางพร หมู่ที่6 ตำบลมาบยางพร อำเภอปลวกแดง จังหวัดระยอง
พบกับ:การรับบริการจากส่วนราชการ/ภาคเอกชน
อาทิ : ประชาสัมพันธ์การรับชำระภาษีบำรุง อบจ./น้ำมัน/ก๊าซปิโตรเลียม , คลินิกเซ็นเตอร์(รับฟังปัญหาของประชาชน) กิจกรรมเล่นเกมส์ตอบปัญหา แจกของรางวัล, บริการตรวจสุขภาพ คัดกรองความดัน
เบาหวาน, ให้ความรู้และคำแนะนำเรื่องยาเสพติด, จำหน่ายสินค้า OTOP, ตรวจวัดสายตา, แจกแว่นสายตายาวฟรี, แจกปุ๋ยมูลไส้เดือน, จำหน่ายไข่ไก่ราคาถูก, แจกพันธุ์ไม้, แจกพันธุ์ปลา, บริการตรวจสุขภาพของหน่วยแพทย์เคลื่อนที่ พอสว และ บริการอื่นๆอีกมากมาย